nơi hội tụ anh tài việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
nơi hội tụ anh tài việt

BQT Chúc Các Anh Em luôn chiến thắng

Latest topics
» Gửi đến anh em địa điểm xin số đề rất hay
Gửi đến anh em địa điểm xin số đề rất hay EmptyTue Nov 13, 2012 11:18 am by johntg

» giải tất cả loại mộng số đề
Gửi đến anh em địa điểm xin số đề rất hay EmptyWed Apr 25, 2012 9:37 pm by mrveso

» chia se kinh nghiem iphonechia se kinh nghiem iphone
Gửi đến anh em địa điểm xin số đề rất hay EmptyWed Apr 25, 2012 9:35 pm by mrveso

» chia se kinh nghiem iphone
Gửi đến anh em địa điểm xin số đề rất hay EmptySat Oct 01, 2011 6:13 pm by mylove17253

» 27/9 lo ngon cho ae
Gửi đến anh em địa điểm xin số đề rất hay EmptyTue Sep 27, 2011 9:11 am by 19062000

» 26/9 kiem tien chu lo
Gửi đến anh em địa điểm xin số đề rất hay EmptySun Sep 25, 2011 10:42 pm by 19062000

» 25/9 chu nhat co tien
Gửi đến anh em địa điểm xin số đề rất hay EmptySun Sep 25, 2011 3:40 am by 19062000

» 24/09: ngay chu lo pha san.
Gửi đến anh em địa điểm xin số đề rất hay EmptySat Sep 24, 2011 5:19 am by 19062000

» 23/9 xong len ae dap chet chu lo
Gửi đến anh em địa điểm xin số đề rất hay EmptyFri Sep 23, 2011 4:36 am by 19062000

You are not connected. Please login or register

Gửi đến anh em địa điểm xin số đề rất hay

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

johntg

Lô Đề Sơ Cấp
Lô Đề Sơ Cấp

Tôi là người ở Long An qua 1 số bạn trong giới chơi đề mách bảo, ở Cai Lậy có bà thầy chuyên cho số đề rất tuyệt, nghe bạn tôi tôn vinh bà ấy siêu phàm như thần, cho đâu trúng đó làm tôi cũng thấy tò mò muốn tìm đến chứng kiến tận mắt chuyện thật hư như thế nào
Vào 1 ngày chủ nhật đẹp trời tôi cùng nhóm bạn chạy xe về Cai Lậy tìm bà thầy, cũng không quà khó khăn để tìm được nhà, cách cai lậy 4km hướng về cái bè, tại cầu phú nhuận có quán karaoke cứ đến đó hỏi là ai cũng biết. Vào quán chúng tôi uống nước và để bắt chuyện với những người đến trước, có khoảng trên dưới 60 người trong quán. đa phần là người ở xa đếu là anh chị trong giới đề, dân đia phương không nhiều, chắc tại phật nhà không linh. Điều đặc biệt là bà thầy này không cho số ai 3 lần, bà nói bà chỉ xin ơn trên giúp người qua cuộc biến đổi 1,2 lần mà thôi chứ không phải để làm giàu. Tôi băt2 chuyện với anh chị cùng bàn thì được biết anh chi o Vĩnh Hưng đây là lần thứ 2 đến xin số. chi ta phục bà thấy sát đất, chị nói hôm rồi củng nghe bạn bè giới thiệu vì tò mò nên đi thử xem sao chứ chị cũng ko tin, khi đến đây thấy nhiều người quá tôn thờ bà chị cũng thử vân mẹnh xem sao, chiều bửa đó về chị trúng gần 200 chai, còn anh ngồi cùng bàn thì trớt quớt, anh chặc lưởi " chắc đi không đúng giờ thiên".
Đến lượt tôi và bạn tôi, mới ngồi xuống ghế bà phán 2 người đến tìm bá là vì hiếu kỳ chớ lòng không tịnh và tam cũng không thành nhưng thôi đã đến đây thì cũng xem như là có duyên. bá lấy cuốn sổ nhỏ xé cho chúng tôi mỗi nguòi 1 tờ giấy trắng bảo chúng tôi ghi tên tuổi và đốt nhang thành tâm khấn vái, đặt những lể vật mua ngoài quầy lên bàn phật để cúng,lấy tờ giấy lúc nãy hơ trên ngọn lửa đèn cầy 1 hồi lâu thì có số hiện lên mờ mờ, ảo ảo củng ko khó để nhìn được 3 sô 15.04.272 . Tôi ko tin mấy trò ma quỷ này vì nó quá đơn giản với trình độ đại học của tôi. Nhìn nét mặt tôi chắc bà đoán dc tôi đang nghỉ gì nên bà nói, ta hiểu con đang nghĩ gì nhưng qua hôm nay hình ảnh của ta vẫn ở mãi trong con, ta và con sẽ có ngày còn gặp lại. chào bà tôi về trong lòng luôn hối tiếc vì 1 ngày mệt mỏi mả chẳng làm được gì, ghé vào quán cafe nghỉ tôi xử tụi bạn 1 chập, giờ là thế kỷ nào mà còn mê tín tào lao, tôi cho luôn các con số mà bà cho tôi cho tụi nó
5h chiều khi còn dang ngủ thì bọn bạn kiu tôi dậy bảo rằng dzo cả 3 con số mà tui đưa bọn nó, tụi nó trúng đậm mà tôi vì ko tin bà nên ko ghi, tôi chợt nhớ lại câu nói lúc trua của bà mà lòng thầm khâm phục, nên tôi viết lên đây cho các bạn gần xa nếu có chơi đề thì hãy tìm đến bà ấy 1 lần cho biết. sinh vien tụi tôi không tiền nên ghi ít, mấy tay chơi lớn ghi nhiều kiểu này mấy cha thầu đề phải khốn đốn. 01265395210 sdt cua toi. ai can hoi van de gi xin cu goi Sad Sad Sad Sad Sad

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]